पिंपरी महात्मा गांधी यांच्या जयंतीचे औचित्य साधून सांगवीतील (पुर्वश्रमीचे महाराष्ट्र विद्यालय) बाबुराव घोलप उच्च व माध्यमिक विद्यालयातील विद्यार्थ्यांचा बुधवारी (दि. 2) माजी विद्यार्थी मेळावा व स्नेहसंमेलन आयोजित केले आहे. चिंचवड येथील प्रा. रामकृष्ण मोरे प्रेक्षगृह या ठिकाणी हा मेळावा व स्नेहसंमेलन होणार आहे.

बाबुराव घोलप विद्यालयातील माजी विद्यार्थी आमदार लक्ष्मण जगताप, प्रमुख पाहुणे अविनाश धर्माधिकारी, पिंपरी चिंचवड महापालिकेचे विरोधी पक्षनेते नाना काटे, नगरसेवक शत्रुघ्न काटे, शशिकांत कदम, तुषार कामठे, बाल कल्याण सभापती निर्मला कुटे, नगरसेविक आरती चौंधे, माई ढोरे, मायाताई बारणे, आत्माराम कलाटे, माजी विध्यार्थी संघाचे अध्यक्ष भाऊसाहेब राक्षे, सेक्रेटरी विजय नवले, उपाध्यक्ष रामदास कस्पटे, खजिनदार अविनाश जाधव, कार्याध्यक्ष शशि बालवडकर, खजिनदार महादेव भुजबळ, सचिन काटे,विवेक नांदगुडे, प्रवीण जगताप, अमोल कामठे, पुष्पा निंबाळकर, आशा चव्हाण यांच्यासह माजी विध्यार्थी, विध्यर्थीनी, शिक्षक, शिक्षिका या वेळी प्रमुख पाहुणे म्हणून उपस्थित राहणार आहेत.

दरम्यान, यावेळी सहकार, वैधकीय, सामाजिक, क्रिडा, विधी, राजकीय, कृषी, उधोजक, आदर्श शिक्षक, यशस्वी माजी विद्यार्थी, विद्यार्थ्यांचा सत्कार करण्यात येणार असून त्यांना मान्यवरांच्या हस्ते मानपत्र प्रदान करण्यात येणार आहे. या माजी विध्यार्थी मेळाव्यास जास्तीत जास्त माजी विध्यार्थ्यानी सहभागी व्हावे असे आवाहन संयोजकांच्या वतीने करण्यात आले आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here